รองอธิบดีกรมการแพทย์มอบประกาศนียบัตร โครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้บำบัดรักษาและฟื้นฟูผู้ติดยาเสพติดในสถานฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติด ประจำปี พ.ศ.2565
นายแพทย์มานัส โพธาภรณ์ รองอธิบดีการแพทย์ เป็นประธานในพิธีปิดและมอบประกาศนียบัตร โครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรผู้บำบัดรักษาและฟื้นฟูผู้ติดยาเสพติดในสถานฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติด ประจำปี พ.ศ.2565 พร้อมด้วยผู้บริหารกรมการแพทย์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารจากโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมพิธี ณ ห้องประชุม 1ชั้น 4 ตึกอำนวยการ โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา เมื่อวันที่ 16 กันยายน 2565
Relate topics
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ จำนวน 50 โดส ให้กับบุคลากรทางแพทย์ (ด่านหน้า) ภายในโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร เพื่อคัดกรองบำบัดรักษาฟื้นฟูสมรรถภาพผู้มีปัญหาจากเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ และสุขภาวะ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมกิจกรรมจิตอาสา เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ร่วมแลกเปลี่ยน โครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการยกระดับการปฏิบัติงานภารกิจด้านอำนวยการกลุ่มเสพติด 6+1
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงานศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอสะเดา จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา จัดโครงการพัฒนาคุณภาพของโรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา "กิจกรรมการส่งเสริมป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อ/โรคติดต่อในโรงพยาบาล
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอควนเนียง จังหวัดสงขลา
- รพธ.สงขลา กรมการแพทย์ ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอรัตภูมิ จังหวัดสงขลา
- ประกาศเรื่องช่องทางอิเล็กทรอนิกส์สำหรับติดต่อ รพธ.สงขลา พ.ศ.2567
- โรงพยาบาลธัญญารักษ์สงขลา กรมการแพทย์ จัดโครงการพัฒนาระบบบริหารจัดการร่วมเครือข่ายบำบัดรักษาผู้ป่วยยาเสพติด ฯ